TÌNH BẠN
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Keywords

đăng  post  phan  thoi  ngoc  Viet  

Latest topics
» Bài ca gợi nhớ
Yesterday at 3:36 am by Cẩm Thanh

» HOA MỘNG
Tue Jul 17, 2018 2:08 am by minhsn12

» QUYẾT DỰNG CỜ
Thu Jul 12, 2018 5:16 pm by minhsn12

» Đáp lời sông núi
Wed Jul 11, 2018 1:26 am by Cẩm Thanh

» Việt Khang
Fri Jul 06, 2018 2:41 am by Cẩm Thanh

» Hướng về quê
Thu Jul 05, 2018 4:44 pm by Cẩm Thanh

» CHA
Sat Jun 16, 2018 10:12 pm by minhsn12

» GIẢI THOÁT
Fri Jun 15, 2018 6:41 pm by minhsn12

» Họa Bắc phương
Wed Jun 06, 2018 3:43 pm by Cẩm Thanh

July 2018
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031     

Calendar Calendar

Affiliates
free forum


THÂN CHÀO CÁC BẠN

Go down

THÂN CHÀO CÁC BẠN

Bài gửi by Admin on Mon Dec 17, 2012 11:02 am

XIN MỜI QUÍ BẠN VÀO POST BÀI CÙA MÌNH VIẾT HOẶC SƯU TẦM CHIA VUI VÀ ĐỐI HỌA


Wink

BẠN INTERNET

Ta quen nhau dù chưa hề gặp mặt
Nhưng cõi lòng "xao xuyến" một đôi khi
Ta mến nhau...hình như có những gì
Dù ngăn cách ...cứ tưởng chừng gần gũi!
Bạn quí ta... thấy đời được an ủi
Dù chì là ảo ảnh một phút giây
Nhưng trong ta hạnh phúc vẫn tràn đầy
Ta có bạn ...đời ta thế là đủ !

AUG. 30th 2012
motthoi


Được sửa bởi Admin ngày Thu Dec 20, 2012 6:22 pm; sửa lần 1.
avatar
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 56
Join date : 16/12/2012

Xem lý lịch thành viên http://poemmotthoi.forumvi.com

Về Đầu Trang Go down

Re: THÂN CHÀO CÁC BẠN

Bài gửi by PCnet on Wed Dec 19, 2012 5:51 am

Mình copy có được không ???????????

PCnet

Tổng số bài gửi : 10
Join date : 19/12/2012

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: THÂN CHÀO CÁC BẠN

Bài gửi by Admin on Wed Dec 19, 2012 1:08 pm


Thân chào PCnet !

Cám ơn PCnet

BẠN MUỐN GÌ CŨNG ĐƯỢC- BạN VUI LÀ MỪNG

Admin
avatar
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 56
Join date : 16/12/2012

Xem lý lịch thành viên http://poemmotthoi.forumvi.com

Về Đầu Trang Go down

Re: THÂN CHÀO CÁC BẠN

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết