TÌNH BẠN
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Keywords

thoi  

Latest topics
» BÊN SÔNG LẠNH
Yesterday at 8:16 pm by minhsn12

» TÀN NIÊN NGẪU HỨNG
Sun Feb 18, 2018 5:06 am by minhsn12

» GIÒNG THỜI GIAN
Sun Feb 11, 2018 12:35 am by minhsn12

» HƯƠNG XUÂN
Sat Jan 27, 2018 10:56 pm by minhsn12

» THƯƠNG TỔ QUỐC
Tue Jan 02, 2018 7:57 pm by minhsn12

» TRÊN ĐƯỜNG LỮ THỨ
Thu Dec 07, 2017 5:14 pm by minhsn12

» ĐIỆU BUỒN NĂM CŨ
Sun Dec 03, 2017 3:29 am by minhsn12

» TRI ÂN THẦY CÔ
Sat Dec 02, 2017 3:08 am by minhsn12

» CHƯA ĐẾN NỖI NÀO
Tue Nov 28, 2017 4:14 am by minhsn12

February 2018
MonTueWedThuFriSatSun
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728    

Calendar Calendar

Affiliates
free forum


THÂN CHÀO CÁC BẠN

Go down

THÂN CHÀO CÁC BẠN

Bài gửi by Admin on Mon Dec 17, 2012 11:02 am

XIN MỜI QUÍ BẠN VÀO POST BÀI CÙA MÌNH VIẾT HOẶC SƯU TẦM CHIA VUI VÀ ĐỐI HỌA


Wink

BẠN INTERNET

Ta quen nhau dù chưa hề gặp mặt
Nhưng cõi lòng "xao xuyến" một đôi khi
Ta mến nhau...hình như có những gì
Dù ngăn cách ...cứ tưởng chừng gần gũi!
Bạn quí ta... thấy đời được an ủi
Dù chì là ảo ảnh một phút giây
Nhưng trong ta hạnh phúc vẫn tràn đầy
Ta có bạn ...đời ta thế là đủ !

AUG. 30th 2012
motthoi


Được sửa bởi Admin ngày Thu Dec 20, 2012 6:22 pm; sửa lần 1.
avatar
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 56
Join date : 16/12/2012

Xem lý lịch thành viên http://poemmotthoi.forumvi.com

Về Đầu Trang Go down

Re: THÂN CHÀO CÁC BẠN

Bài gửi by PCnet on Wed Dec 19, 2012 5:51 am

Mình copy có được không ???????????

PCnet

Tổng số bài gửi : 10
Join date : 19/12/2012

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: THÂN CHÀO CÁC BẠN

Bài gửi by Admin on Wed Dec 19, 2012 1:08 pm


Thân chào PCnet !

Cám ơn PCnet

BẠN MUỐN GÌ CŨNG ĐƯỢC- BạN VUI LÀ MỪNG

Admin
avatar
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 56
Join date : 16/12/2012

Xem lý lịch thành viên http://poemmotthoi.forumvi.com

Về Đầu Trang Go down

Re: THÂN CHÀO CÁC BẠN

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết