TÌNH BẠN
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Keywords

thoi  

Latest topics
» NẠN NHÂN BÃO LỤT
Fri Sep 08, 2017 1:30 am by minhsn12

» NHỚ MẸ HIỀN
Thu Sep 07, 2017 2:35 am by minhsn12

» XA LÒNG...
Tue Sep 05, 2017 2:05 am by minhsn12

» MỜI ĂN HÀM THỤ
Sat Sep 02, 2017 2:33 am by minhsn12

» CẢM TÁC TITANIC
Tue Aug 15, 2017 3:40 am by minhsn12

» BIẾNG ĂN...
Fri Aug 11, 2017 9:30 pm by minhsn12

» BẠN CŨ ĐẾN THĂM
Thu Aug 10, 2017 2:46 am by minhsn12

» Mưa Osaka-Mưa Sàigòn
Thu Jul 20, 2017 4:48 pm by minhsn12

» BÚN RIÊU
Sun Jul 16, 2017 9:31 pm by minhsn12

September 2017
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930 

Calendar Calendar

Affiliates
free forum


NÀNG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

NÀNG

Bài gửi by duonghongky on Wed Dec 19, 2012 11:33 am

Một tay quán xuyến tợ "tay trời",
Chăm sóc chồng con chẳng một lời.
Giấc ngủ vùi thân cho chóng khỏe,
Bữa ăn tẩm bổ chút thêm vui.
Nữ trang sắm sửa theo thông lệ,
Nhan sắc qua loa góp mặt đời.
Tiền bạc ngân hàng luôn tính gọn,
Tài năng kế toán thật rành thôi.

Tài năng kế toán thật rành thôi,
Đạo đức khuyên chồng con tới lui.
Chớ có xài hoang vung quá trán,
Phải nên vén khéo sống theo thời.
Đau thương chút đỉnh đừng than vãn,
Khốn khổ bao nhiêu cũng mỉm cười...
Tỷ phú, tôi nay thành triệu phú,
Mấy người thiên hạ được như tôi?

Dương Hồng Kỳ

duonghongky

Tổng số bài gửi : 56
Join date : 17/12/2012

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết