TÌNH BẠN
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Keywords

thoi  

Latest topics
» NẠN NHÂN BÃO LỤT
Fri Sep 08, 2017 1:30 am by minhsn12

» NHỚ MẸ HIỀN
Thu Sep 07, 2017 2:35 am by minhsn12

» XA LÒNG...
Tue Sep 05, 2017 2:05 am by minhsn12

» MỜI ĂN HÀM THỤ
Sat Sep 02, 2017 2:33 am by minhsn12

» CẢM TÁC TITANIC
Tue Aug 15, 2017 3:40 am by minhsn12

» BIẾNG ĂN...
Fri Aug 11, 2017 9:30 pm by minhsn12

» BẠN CŨ ĐẾN THĂM
Thu Aug 10, 2017 2:46 am by minhsn12

» Mưa Osaka-Mưa Sàigòn
Thu Jul 20, 2017 4:48 pm by minhsn12

» BÚN RIÊU
Sun Jul 16, 2017 9:31 pm by minhsn12

September 2017
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930 

Calendar Calendar

Affiliates
free forum


ĐIẾU TRỊNH CÔNG SƠN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

ĐIẾU TRỊNH CÔNG SƠN

Bài gửi by duonghongky on Tue Feb 19, 2013 12:40 am

Từng ngày qua lặng lẽ nơi này,
Ở trọ nào như cánh vạc bay?
Biển nhớ môi hồng đào hạ trắng,
Tình xa mộng chiếc lá thu phai.
Vết lăn trầm tựa lời buồn thánh,
Tuổi đá buồn như tiếng thở dài.
Cát bụi bên đời hiu quạnh mãi,
Đời cho ta thế, có bao ngày?

Dương Hồng Kỳ

duonghongky

Tổng số bài gửi : 56
Join date : 17/12/2012

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết