TÌNH BẠN
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Keywords

thoi  phan  Viet  ngoc  post  đăng  

Latest topics
» CHÚC TẾT NĂM CON HEO
Fri Jan 18, 2019 7:12 pm by minhsn12

» LỠ...HẸN.....
Sun Jan 13, 2019 4:41 am by minhsn12

» Tưởng niệm Hoàng Trường Sa
Sun Jan 06, 2019 3:06 am by Cẩm Thanh

» SaiGon trong toi
Sun Dec 16, 2018 9:10 pm by Cẩm Thanh

» BÀI THƠ CUỐI
Thu Dec 13, 2018 5:25 am by minhsn12

» Chiến tích (tấm thẻ bài đã cứu mạng 1 sĩ quan)
Tue Nov 20, 2018 10:11 pm by Cẩm Thanh

» MÙA ĐÔNG MONG CHỜ
Wed Nov 14, 2018 8:00 pm by minhsn12

» BƯỚC CHÂN CHIỀU THU
Sat Nov 10, 2018 3:19 am by minhsn12

» HUẾ MẾN YÊU
Thu Oct 04, 2018 9:36 pm by minhsn12

January 2019
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

Affiliates
free forum


LỆ XANH

Go down

LỆ XANH

Bài gửi by thyletrang on Thu Mar 03, 2016 10:34 am

LỆ XANH




Ai thả tơ sầu giăng lối xưa

Cho đây nhớ đó... nói sao vừa?

Trăm thơ ấp ủ hương tình đọng

Ngàn mộng đong đầy vạt nắng đưa

Tống Biệt ngậm ngùi dòng lệ đắng

Tương Tư lạnh buốt khúc âm thừa

Bến đời nhạt thếch màu trăng khuyết

Ngần ấy năm dài...anh hiểu chưa?




Thy Lệ Trang

thyletrang

Tổng số bài gửi : 25
Join date : 18/01/2016

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết