TÌNH BẠN
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Keywords

thoi  Viet  phan  post  đăng  ngoc  

Latest topics
» HUẾ MẾN YÊU
Thu Oct 04, 2018 9:36 pm by minhsn12

» CẢM THU
Sun Sep 30, 2018 3:46 am by minhsn12

» ĐI HỌC
Tue Sep 18, 2018 3:18 am by minhsn12

» THU
Sun Sep 02, 2018 5:16 pm by minhsn12

» Trăng Thu
Mon Aug 20, 2018 11:59 am by Cẩm Thanh

» CHÁY RỪNG CALI
Mon Aug 13, 2018 6:15 pm by minhsn12

» HUẾ NAY
Sun Aug 05, 2018 1:46 am by minhsn12

» Thiên Thời Đã Tới
Sat Jul 28, 2018 7:48 pm by minhsn12

» Trống đồng Lạc Việt
Wed Jul 25, 2018 8:27 pm by Cẩm Thanh

October 2018
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031    

Calendar Calendar

Affiliates
free forum


NGÁN NGẪM

Go down

NGÁN NGẪM

Bài gửi by thyletrang on Mon May 30, 2016 12:08 am

NGÁN NGẪM

Ngán ngẫm non sông cảnh rối bời
Bao giờ phép lạ đến người ơi?
Niềm đau xứ sở còn sâu đậm
Nước mắt người dân chửa cạn vơi
Trai gái mải mê cuồng vội sống
Rượu đào đắm đuối lãng quên đời
Trên cao ánh nguyệt u sầu qúa
Không lẽ ngàn đời chẳng sáng soi !

Thy Lệ Trang

thyletrang

Tổng số bài gửi : 25
Join date : 18/01/2016

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết