TÌNH BẠN
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Keywords

Viet  phan  post  đăng  thoi  ngoc  

Latest topics
» HUẾ MẾN YÊU
Sat Sep 22, 2018 3:04 am by minhsn12

» ĐI HỌC
Tue Sep 18, 2018 3:18 am by minhsn12

» THU
Sun Sep 02, 2018 5:16 pm by minhsn12

» Trăng Thu
Mon Aug 20, 2018 11:59 am by Cẩm Thanh

» CHÁY RỪNG CALI
Mon Aug 13, 2018 6:15 pm by minhsn12

» HUẾ NAY
Sun Aug 05, 2018 1:46 am by minhsn12

» Thiên Thời Đã Tới
Sat Jul 28, 2018 7:48 pm by minhsn12

» Trống đồng Lạc Việt
Wed Jul 25, 2018 8:27 pm by Cẩm Thanh

» Kết vòng tay lớn
Tue Jul 24, 2018 2:53 am by Cẩm Thanh

September 2018
MonTueWedThuFriSatSun
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930

Calendar Calendar

Affiliates
free forum


SƯỢNG SÙNG

Go down

SƯỢNG SÙNG

Bài gửi by motthoi on Sat Dec 22, 2012 1:24 am

Lúc chàng ở rể em nào hay
Thầy mẹ em đâu có tỏ bày
Em cứ nhìn chàng không phút ngượng
Về sau, em biết, sượng sùng thay !

Razz Razz Razz Embarassed Embarassed bounce bounce

Không biết tác giả-thơ hay
Sao chép lại tặng : Lida, Tịnh Vân, PCnet.

motthoi

motthoi

Tổng số bài gửi : 794
Join date : 17/12/2012
Age : 79

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: SƯỢNG SÙNG

Bài gửi by Lida_nguyen on Sat Dec 22, 2012 1:03 pm


_________________
avatar
Lida_nguyen

Tổng số bài gửi : 114
Join date : 17/12/2012

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết