TÌNH BẠN
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Keywords

thoi  

Latest topics
» NẠN NHÂN BÃO LỤT
Fri Sep 08, 2017 1:30 am by minhsn12

» NHỚ MẸ HIỀN
Thu Sep 07, 2017 2:35 am by minhsn12

» XA LÒNG...
Tue Sep 05, 2017 2:05 am by minhsn12

» MỜI ĂN HÀM THỤ
Sat Sep 02, 2017 2:33 am by minhsn12

» CẢM TÁC TITANIC
Tue Aug 15, 2017 3:40 am by minhsn12

» BIẾNG ĂN...
Fri Aug 11, 2017 9:30 pm by minhsn12

» BẠN CŨ ĐẾN THĂM
Thu Aug 10, 2017 2:46 am by minhsn12

» Mưa Osaka-Mưa Sàigòn
Thu Jul 20, 2017 4:48 pm by minhsn12

» BÚN RIÊU
Sun Jul 16, 2017 9:31 pm by minhsn12

September 2017
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930 

Calendar Calendar

Affiliates
free forum


Thư Gửi Chị Lida

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Thư Gửi Chị Lida

Bài gửi by minhsn12 on Fri Feb 03, 2017 1:36 am

Kính chị Lida,

Tôi được biết chị là tác giả làm ra website này để tặng nhà thơ Motthoi. Trước khi mất, anh đã nhờ chị điều hành trang nhà Forum này. Tôi có người bạn, anh Thủy Lâm Synh là thi sĩ kiêm nhạc sĩ muốn ghi danh vào Forum để phổ biến các bài thơ và nhạc của anh đến mọi người. Vậy kính nhờ chị giúp ghi danh anh vào Forum trong vườn thơ Đường Luật. Rất mong thư trả lời của chị.

Xin cám ơn chị
Chánh Minh  

minhsn12

Tổng số bài gửi : 644
Join date : 26/12/2012
Age : 78
Đến từ : USA

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết